DurararaFan
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรื่องการปรับปรุงระบบบอร์ดแฟนฟิคชั่น,เรื่องฟิคที่หายไป

Go down

เรื่องการปรับปรุงระบบบอร์ดแฟนฟิคชั่น,เรื่องฟิคที่หายไป Empty เรื่องการปรับปรุงระบบบอร์ดแฟนฟิคชั่น,เรื่องฟิคที่หายไป

ตั้งหัวข้อ by kittensang Fri Apr 16, 2010 1:43 am

ตอนนี้ได้แยกเป็นสามส่วน เพื่อการค้นหาที่ง่ายขึ้น ซึ่งจะมี
Yaoi&Yuri(ในส่วนนี้หากไม่ใช่สมาชิกบอร์ด จะไม่สามารถมองเห็นได้)
Hentai [Normal]
Other,No paring

กรุณาโพสฟิคให้ถูกหมวดด้วยนะคะ ที่ทำแบบนี้ก็เพื่อให้สะดวกต่อการค้นหามากขึ้นมาระดับนึง แล้วก็สามารถแยกแยะรสนิยมความชอบได้ด้วยค่ะ

หากมีสิ่งใดอยากแนะนำหรือเสนอ สามารถโพสบอกได้ที่ห้องแจ้งความค่ะ

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เนื่องจากปรับปรุงระบบบอร์ด และเกิดความผิดพลาดในการจัดการบอร์ด จึงทำให้ฟิค No paring หายไปเรื่องหนึ่ง
ต้องกราบขออภัยมาที่นี้ด้วย ทางเราจะพยายามหาทางกู้ไฟล์ให้ได้ค่ะ ต้องขออภัยจริงๆ
หากเจ้าของฟิคต้องการจะบอกอะไรให้PMมาได้ หรือแอดมาที่เมล so-cool_kitten@hotmail.com
เพื่อคุยกับทางเราได้ค่ะ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย ทางเราจะพยายามไม่ให้เกิดเรื่องแบบนี้ขึ้นอีกค่ะ

kittensang
Administrators

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน