DurararaFan
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากรู้จังค่ะ....???

3 posters

Go down

อยากรู้จังค่ะ....??? Empty อยากรู้จังค่ะ....???

ตั้งหัวข้อ by chocypink Sun Sep 12, 2010 7:19 pm

อยากรู้จังค่ะ....??? 12346992
^

^
อยากทราบอ่ะค่ะว่า

อิซายะที่ใส่ชุดสีขาว นี่ใครค่ะ!!!!!!!!!!!

แล้วชิซึจัง ที่ใส่ชุดสีฟ้าๆๆนั่นอะไรอ่ะ

รบกวนช่วยตอบคำถามด้วยนะค่ะ อยากรู้จริงๆๆค่ะ

chocypink
chocypink
เด็กอนุบาล

: 28

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากรู้จังค่ะ....??? Empty Re: อยากรู้จังค่ะ....???

ตั้งหัวข้อ by waricha Sun Sep 12, 2010 11:17 pm

อิซายะชุดขาวนั่นเอามาจากปก Durarara!! OST น่ะฮะ

ส่วนชิสึจังนั่น ก็เป็นอิมเมจจากปก Cover song น่ะ

ซึ่งสองตัวนี้ก็ถูกแฟนๆจับมาเมกทำตัวละคร

โดยอิซายะชุดขาวชื่อ ไซเคะ (ไซเกะ หรือไซคี) อันนี้ไม่แน่ใจ ได้มาหลายข้อมูลฮะ เอามาจากชื่อชุดซาวน์แท็ค Psychedelic Dreams ว่ากันว่าไซเคะคุงเขานิสัยตรงข้ามกับอิซายะทุกอย่าง ใสซื่อ ไร้เดียงสา ฯลฯ ที่ไม่มีในตัวอิซายะนะฮะ

ส่วนชืสึจังนั่น ทสึงารุ ครับ ชื่อตาม Cover song ของเจ้าตัวนั่นล่ะ
waricha
waricha
เด็กอนุบาล

อยากรู้จังค่ะ....??? Empty Re: อยากรู้จังค่ะ....???

ตั้งหัวข้อ by dinochan Mon Oct 11, 2010 10:23 am

อ่าๆ ...แปลว่าพวกที่ออกจะดูไม่เป็นธรรมชาติ ทั้งหมดั้งหลายนี่ อยู่ในเนื้อเรื่องด้วยใช่มั้ยคะ? Question
dinochan
dinochan
บุคคลนิรนาม

ตั้งหัวข้อ by waricha Wed Nov 17, 2010 8:28 pm

ในเนื้อเรื่องจริงๆไม่มีขอรับ

แฟนๆเขาเมกเอง

จะมีก็แต่ในแฟนฟิคกับแฟนอาร์ตนั่นล่ะ
waricha
waricha
เด็กอนุบาล

ขึ้นไปข้างบน