เทกระจาดดดด

Go down

เทกระจาดดดด

ตั้งหัวข้อ by ririna on Thu Apr 22, 2010 3:11 pm

เด็กใหม่ค่ะ ... ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
ไม่ขอพูดอะไรมากนะคะ กร๊ากกกกกกกก (ไม่รู้จะเริ่มยังไงก็บอกเค้าไปเห๊ออออ)
ขอเทกระจาดภาพ DRRR ที่วาดไว้หมดเลยละกัน!!! OTL
(เยอะอยู่นา ...) โหลดโหดยังไงก็ขออภัยค่ะ !!! TTwTT!!!!

ภาพนี้ ... ขอบอกไว้ก่อนเลยนะคะ ว่าเราไม่ได้ชอบคู่นี้นะะะ !!!!!
เราชอบ อิซามิคา ต่างหากล่ะะะะ !!! แต่ภาพนี้เป็นภาพอาร์ตเทรดกับเพื่อนค่ะ !

บ้านโอริฮาระ .... วาดไปตอนสงกรานต์ค่ะ อรั๊ยยย
คุรุริ กับ ไมรุ โมเอะ .... เกรียนตอนโดนน้องรุมแกล้งก็โมเอะะะ XD

ไม่ต้องอธิบายอะไรมากมั้งคะสำหรับรูปนี้ .... อิซายะร่างซีค่ะ

วาดตอนดูตอน 13 จบใหม่ ๆ ค่ะ !!! เกรียนแคน สปี๊ค รัซเซี่ยนนนนนนนน
มันโฮกมาเลยค่ะะะะะะ คามิยัน กับ รัซเซี่ยนมันสุดยอดดดดดดดดดด

อิซายะใช้เป็นภาพเฮดบล๊อคค่ะ X3

หัวหน้าแก๊งค์โมเอะ... มิคาโกะค่ะ (กร๊ากกก)

สาวไฮเปอร์ มาซามิค่ะ (ชื่อ มาซามิ ดีไหมนะ.....)

มันคือ ยาโอย ในคราบ ยูริค่ะ ฮ่าฮ่า !! /โดนตรบ

ชิซึจังฉลองวัน ชิซึโอะค่ะ (4.20) แต่ไม่รู้ทำไมเราถึงวาด ชิซึโกะ(4.25)ค่ะ 555
โพนี่เทล อกตู้ม สุดยอดค่ะ !!! *โดนเขวี้ยงตู้กดน้ำใส่
https://2img.net/h/i143.photobucket.com/albums/r159/RiRiNa_photo/shisu-chan-1.jpg

ส่วนอันนี้เป็นแบบ ซีจีค่ะ .... เนื่องจากขี้เกียจย่อรูปเลยขอลงลิงค์แทน ... (ฮา)

แหม ... พอมาดู ๆ แล้วเหมือนมีแต่อิซายะ ../หัวเราะ
เพราะเรารักเกรียนที่สุดเลยค่ะ อรั๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย!!!!!!

เอาเป็นว่าคราวหน้าก็คงเอาผลงานมาให้ดูอีก .....
ฝากตัวด้วยนะคะ ^q^

ปล.เราชอบ อิซายะมิคาโดะ นะคะ เค่ะๆๆๆๆๆ *โดนตรบ

ririna
บุคคลนิรนาม

: 25

ดูข้อมูลส่วนตัว http://ririnazaa.exteen.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: เทกระจาดดดด

ตั้งหัวข้อ by dewlove on Thu Apr 22, 2010 3:16 pm

แวร๊ยยยยยยยยยย
ครอบครัวโอริฮาระโมเอะมากมายค่ะ><

สาวๆโมเอะมาก...
มิคาโกะกับมาซามิ...55555+
dewlove
เด็กอนุบาล

: 22

ดูข้อมูลส่วนตัว

ตั้งหัวข้อ by Lovelove on Tue Apr 27, 2010 4:28 pm

ชอบสายซีค่ะ หุ หุ
Lovelove
บุคคลนิรนาม

ตั้งหัวข้อ by khr-21 on Sun May 02, 2010 12:32 pm

สาวๆโมเอะกันทุกคนเลยค่ะ!! >w<b
PS.ชิสึจังท่าทางซึนน่าดู 555+
khr-21
บุคคลนิรนาม

ตั้งหัวข้อ by ~NeO~ on Mon May 03, 2010 3:42 pm

อร๊ายยยย~ ชอบรูปแรก!!
คิดะอิซาบันซายยยยยย!!
อ็อก! /มีดปักกลางใจ กร๊าก~

ชอบเกรียนตอนโดนแกล้ง~
รูปอื่นๆก็ชอบ~
ชิสึโอคาวาอี้~!! 55+
~NeO~
เด็กอนุบาล

: 23

ดูข้อมูลส่วนตัว http://hompy.yenta4.com/zefiros_the_ripper

ตั้งหัวข้อ by asakura_durarara on Tue Jun 29, 2010 6:09 pm

แหม~ชิซึจัง~~เป็นผู้หญิงแล้วมัน....น่าร๊ากกกกเค้าจาอาวกลับบ๊านนนนน

ทำไมไม่มีอิซะจังด้วยล่า~

ปล.อิซะจัง=อิซายะ
asakura_durarara
เด็กอนุบาล

ตั้งหัวข้อ by waricha on Fri Sep 03, 2010 9:59 pm

สวยครับ

ชอบรูปสายซีอะ
waricha
เด็กอนุบาล

ตั้งหัวข้อ by chocypink on Sun Sep 12, 2010 6:59 pm

วาดเก่งจังเลย
chocypink
เด็กอนุบาล

: 23

ขึ้นไปข้างบน